Author: t***5
Date:
Review: tôi đã nhận được hàng và nó rất đẹp
Màu sắc: Hồng
Price: 181.000₫
| Material | ABS |
| Handle Material | ABS |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Brown |
| Type | Makeup Brushes with Bag |
| Recommended Uses For Product | Face Makeup |
| Chiều cao | 2 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| SKU | sb2210249907706770 |
Brand Name: MAANGE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MAANGE-sc-0141884800.html
Quality: 5276534 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***5
Date:
Review: tôi đã nhận được hàng và nó rất đẹp
Màu sắc: Hồng
Author: t***5
Date:
Review: tôi đã nhận được hàng và nó rất đẹp
Màu sắc: Màu Hồng baby
Author: J***y
Date:
Review: Trời ơi tôi nói nó xuất sắc !!! ✨✨ đẹp cực luôn á nhìn ở ngoài cũng sang mà cọ siêu mềm tán phấn siêu đã siêu êm ạ, không hối hận khi mua 🥹💗
Màu sắc: màu đen
Author: p***4
Date:
Review: Cọ của shop này sịn lắm á mn ơi. Lông cọ mền mà cầm chắc tay lắm nè
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm